ราคา 6500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 107.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 60747.66 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
เลขที่ห้อง 1
โครงการ baan siriyenakat | บ้านสิริเย็นอากาศ | บ้าน สิริ สาทร | baan sirisathorn yenakard | บ้านสิริ สาทร เย็นอากาศ

Star Property
0841094466
2019-01-05 14:11:17.0
เลขที่ประกาศ: 269012
รายละเอียดเพิ่มเติม
สนใจรายเอียด และ นัดดูทรัพย์
ติดต่อได้ที่ คุณลิลลี่
โทร : 084-1094466
ID LINE : 0841094466
++++++++++++++++++++++++

ขายคอนโด บ้านสิริ สาทร สวนพลู ( Baan Siri Sathorn Suanplu )

ห้องขนาด 107 ตารางเมตร
3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

- กล้องวงจรปิด
- รปภ. 24 ชม.

สถานที่สำคัญใกล้เคียง
1. เซ็นทรัล พระราม 3
2. เทสโก้ โลตัส พระราม 3
3. The Up พระราม 3
4. แม็คโคร พระราม 3
5. รร.เซนต์หลุยส์
6. รร.กรุงเทพคริสเตียน
7. เทคนิคกรุงเทพ
8. รร.เซนต์โยเซฟคอนเวนต์
9. รพ.เซนต์หลุยส์
10. รพ. BNH

ขายในราคา 6.5 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง

ที่ตั้ง ซอยประพันธ์ศักดิ์ (ซ.นางลิ้นจี่ 4) ถนนนางลิ้นจี่ แขวงทุ่งมหาเมฆ เขตสาทร กทม.
โซน เขตสาทร

++++++++++++++++++++++++
Contact K.Lilly
Tel : 084-1094466
ID LINE : 0841094466

Condo Baan Siri Sathorn Suanplu

107 sqm
3 beds
2 baths

Sale 6.5 million (50/50 transfer)
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนเย็นอากาศ ซอยเย็นอากาศ1
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
481.5 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
79 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
บ้านสิริเย็นอากาศ คอนโดมิเนียม Low Rise ในทำเลที่ใกล้ที่สุด 2 นาที จากสาทร ให้คุณมีเวลามอบความรัก ความห่วงใย ให้คนที่รัก ได้ทุกวัน